ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ช่วย ผมเขียน โปรแกรมภาษาC หน่อยคับ
แสดงแล้ว 15267 ครั้ง /
เมษายน 09, 2014, 16:13:23
สมาชิกไม่มีภาพ

tooyo

ออฟไลน์ ( it4x.com )
คะแนนขอบคุณ : 0
เป็นโปรแกรมจัดการน้ำหนัก
โจทย์ระบุว่า บันทึกค่าน้ำหนักเป็นรายวันได้ และสามารถเรียกดูได้
                บันทึกข้อมูลหลายๆวันพร้อมกันได้ โดยอ่านค่าจากไฟล์
                ทำนายได้ว่าน้ำหนักจะถึงค่าเป้าหมายได้หรือไม่ ถ้าได้ในเวลากี่วัน
                สามารถส่งออกข้อมูลน้ำหนักในแต่ล่ะวันออกเป็นไฟล์ เพื่อนำไป plot graph ใน โปรแกรม             spreadsheet เช่น excel
            ช่วยผมหน่อยน่ะครับ ขอบพระคุณครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: