ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
สุขสันต์ ปีไหม่ครับ เจ้าของ บอด
แสดงแล้ว 14505 ครั้ง /
มกราคม 02, 2015, 14:13:17

akira

คะแนนขอบคุณ : 0
 :) สุขสันต์วันปีไหม่ครับพี่โม  สบายดีครับ หายเงียบไปเลย  ::)
    ปีไหม่นี้ ขอให้พี่เจริญหน้าที่การงานนะครับ  รวยวันรวยคืนครับ  อายุมั่นขวัญยืนครับ

by   akira

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
มกราคม 24, 2015, 01:34:32
สมาชิกรุ่นบุกเบิกเลย ผมก็1ในนั้น //ไม่ได้ล็อกอินมา4ปีละมั๊ง วันนี้นึกครึ้มใจเปิดเว็บดู
เหมือนได้กลับมาบ้านเลยครับ คิดถึงพี่โมแฮะ //

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: