ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
สอบถามเรื่อง windows xp sp2 home
แสดงแล้ว 3375 ครั้ง /
ตุลาคม 24, 2009, 00:09:23

kunshi

คะแนนขอบคุณ : 0
ลง windows xp sp2 home แล้วมีรูปกุญแจ ขึ้นครับ บอกว่าให้ใส่คีย์ครับ เหมือนกับว่าให้เราลงคีย์อะไรผ่าน internet ครับ แต่คีย์ตรงนี้ผมไม่มีครับ ไม่พอจะมี crack อะไรเปล่าครับ ที่ลงแล้วคีย์นี้จะหายไปครับ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
ตุลาคม 24, 2009, 08:42:35
มีภาพประกอบซักหน่อยไหมครับ คิดไม่ออกแหะ ตัวไหน?

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: