ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ส่งเมลผิดระวังเป็นเรื่อง แบบนี้
แสดงแล้ว 2620 ครั้ง /
พฤศจิกายน 07, 2009, 08:39:51

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
คู่สามีภรรยาวางแผนจะไปเที่ยวภูเก็ตกัน แต่เนื่องจากฝ่ายภรรยาติดงานด่วนจึงต้องให้สามีล่วงหน้าไปก่อน

แล้วเธอจึงจะตามไปในวันถัดมา

เมื่อ ชายหนุ่มไปถึง เขารีบเขียนอีเมล์ถึงภรรยาทันที

แต่ด้วยความสะเพร่าของเขา เขาพิมพ์อีเมล์แอดเดรสของภรรยาผิดไปตัวหนึ่ง

อีเมล์เจ้ากรรมจึงมาถึงหญิงคนหนึ่งซึ่งสามีเพิ่งจะตายไป เธอเปิดอีเมล์อ่านและเป็นลมไปในทันที

เนื้อความในอีเมล์นั้นมีว่า

“ที่ รัก ผมคิดถึงคุณมากเลยรู้ไหม ผมอยากให้คุณรีบมาหาผมเร็วๆจัง แต่บอกไว้อย่างนะ คุณคงไม่ค่อยชอบแน่เลย เพราะที่นี่มันร้อนมากเชียว”

กรวิสุทธิ์

ออฟไลน์ ( บ้าโซลอีทเต้อร์จ้ะ )
คะแนนขอบคุณ : 0
เว็บโรงเรียนครับBPClub
ธันวาคม 09, 2009, 22:22:19
ร้อน...นนน
ได้อารมณ์เจงๆ
เด็กใหม่ครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: