ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
YAAKK!!!เข้าMSN.ไม่ได้อ่ะครับ ทำไม่เดี๋ยวเข้าได้เดี๋ยวเข้าไม่ได้อ่ะ...ช่วยด้วยยยยย
แสดงแล้ว 2706 ครั้ง /
พฤศจิกายน 05, 2009, 12:52:53

SAM Llansing

ออฟไลน์ ( Kimiga aitai dayo!!! )
คะแนนขอบคุณ : 0
ช่วยด้วยคร้าบบบ....ทำไมเข้าเอ็มไม่ได้อ่ะ เมื่อกี๊ยังคุยอยู่กับเพื่อนดีๆอ่ะครับ มันออกเองเฉยเลย..พอเข้าใหม่มันก็ขึ้นแก้ไขปัญหาอะไรก็ไม่รู้อ่าา บางวันก็เข้าครั้งเดียวก็ได้เลย บางวันสี่ห้าครั้งแน่ะ กว่าจะเข้าได้อ่ะ เป็นเพราะอะไรครับ วันที่ในคอมก็เปลี่ยนแล้วววว..งง ..

...HELP ME PLS.!!!!!!

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
พฤศจิกายน 05, 2009, 13:08:08
M 9 เหรอครับ

SAM Llansing

ออฟไลน์ ( Kimiga aitai dayo!!! )
คะแนนขอบคุณ : 0
พฤศจิกายน 05, 2009, 14:15:45
อ่อใช่ครับพี่...

ตอนนี้ลองรีสตาร์ทเครื่องใหม่ครับ เข้าไปอ่านในกระทุ้เก่าๆอ่ะ ก็เข้าได้ปกติแล้วล่ะคร้าบบ...

( ขอบคุณครับ..) 8)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: