ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
นี่มันแปลว่าไรอะครับ
แสดงแล้ว 3415 ครั้ง /
พฤศจิกายน 15, 2009, 11:30:10

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8

You have tried to access a site that has been blocked by the SMC Router.

Please contact your System Administrator to have this site authorized.

พี่โมชิ มันแปลว่าไรอ่า

พอดีว่าส่งอินไวท์เว็ปบิทไปให้เพื่อน แล้วเพื่อนบอกว่ามันขึ้นแบบนี้อะครับ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
พฤศจิกายน 15, 2009, 12:08:43
ที่อยู่ผิดพลาดหรืออาจจะถูกบล็อคที่เราเตอร์

กรุณาติดต่อ admin

ประมาณนั้นคับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: