ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
สงสัยเกี่ยวกับการไรท์แผ่นวินโด้ครับ
แสดงแล้ว 3695 ครั้ง /
พฤศจิกายน 18, 2009, 15:53:09

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8

คือผมสงสัยมานานละว่าการไรท์แผ่นวินเนี่ยถ้าตั้งความเร็วไว้ต่ำๆมันจะทำให้ลงวินช้าลงด้วยไหมครับ ???

หุหุ ไม่มีอะไรหรอกก็แค่สงสัยมานานละ ;D

และอีกอย่างนะช่วงนี้คนในเว็บเราเข้ามาน้อยพิลึกก็เลยอยากจะให้มันมีกระทู้ใหม่เกิดขึ้นมั่ง อิอิ ;)

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
พฤศจิกายน 18, 2009, 17:19:07
มีส่วนคับ เพราะจะทำให่แผ่นอ่านข้อมูลได้ไวขึ้น

คนในเว็ปไม่ได้น้อยคับ 2000+ ทุกวันเหมือนเดิม แต่ไม่มีคนตอบ + ตั้งหัวข้อเท่านั้นเอง

และช่วงนี้ผมก็ไม่ค่อยได้มาตั้งหัวข้อเท่าไหร่ แบบว่างานเยอะมาก เยอะแบบสุดๆ

ท่านอื่นก็อาจจะติดงานเช่นกันกระมั้งคับ

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
พฤศจิกายน 18, 2009, 18:45:38
มีส่วนคับ เพราะจะทำให่แผ่นอ่านข้อมูลได้ไวขึ้น

คนในเว็ปไม่ได้น้อยคับ 2000+ ทุกวันเหมือนเดิม แต่ไม่มีคนตอบ + ตั้งหัวข้อเท่านั้นเอง

และช่วงนี้ผมก็ไม่ค่อยได้มาตั้งหัวข้อเท่าไหร่ แบบว่างานเยอะมาก เยอะแบบสุดๆ

ท่านอื่นก็อาจจะติดงานเช่นกันกระมั้งคับ

อะครับ หุหุ เข้าใจละ

ว่าแล้วเชียวว่าทำไมแผ่นที่ไรท์เองมันถึงลงช้ากว่าแผ่นที่ยืมเพื่อนมา-*-

ก็ผมไรท์2xตลอดเลยอะครับ หุหุ พอดีเครื่องไรท์มันใกล้จะลงโลงละ ไรท์เร็วมากไม่ได้ 55+

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
พฤศจิกายน 18, 2009, 20:42:11

อะครับ หุหุ เข้าใจละ

ว่าแล้วเชียวว่าทำไมแผ่นที่ไรท์เองมันถึงลงช้ากว่าแผ่นที่ยืมเพื่อนมา-*-

ก็ผมไรท์2xตลอดเลยอะครับ หุหุ พอดีเครื่องไรท์มันใกล้จะลงโลงละ ไรท์เร็วมากไม่ได้ 55+

ซื้อใหม่เลย หุหุ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: