ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ช่วยทีครับAdobe Photoshop CS3
แสดงแล้ว 2734 ครั้ง /
ธันวาคม 01, 2009, 17:31:39

stopzuza

คะแนนขอบคุณ : 0
เป็นแบบนี้อะครับ ช่วยด้วยง๊าบบบบเอากลับยังไงหรือรีเซ๊คค่ามันก้ได้ไห้เหมือนเดิมตอนเปิดครั้งแรกอะครับ :'( :'( :'(

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
ธันวาคม 01, 2009, 18:02:46
ก็ กดที่ พวกเหลี่ยมๆละครับ ไล่ๆ กดเลย เดียวมันโผล่มาทีละอันเองครับ

ถ้ายังไม่ครบ ก็ที่แท็บเมนู Windows แล้วเลือกทีละตัว ลองดูออกมาให้มันเป็นปรกติคับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: