ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ออนเอ็มหลายเมล ทำง่ายๆ แค่นี้เอง~
แสดงแล้ว 40472 ครั้ง /
ธันวาคม 09, 2009, 22:55:17

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
ออนเอ็มหลายเมล ทำง่ายๆ แค่นี้เอง~

ของเก่าเอามาเล่นอีกรอบเด้อ~

คอมเมนต์ : หลายคนอาจจะอยากรู้ อยากทราบว่าวิธีการออนเอ็มหลายๆเมลนั้นทำยังไง วันนี้เราจึงเสนอทิป ออนเอ็ม 7 เมลไปเลย หุหุ
หมายเหตุ : ผมทดลองใน M9 เท่านั้น

ขั้นตอนแรกให้เราโหลดโปรแกรม Msnegg ก่อนโหลดได้ที่นี่เลย >> http://www.msnegg.net/getFile.php?md5=a0c9db23d32b935a6e87a4ac2cfb9cac

จากนั้นแตกไฟล์ที่โหลดมา แตกไว้ที่ไหนก็ได้ แล้วคลิกเข้าโปรแกรม Msgengg เลยครับ จากนั้นก็จะเป็นการออนเอ็มหลายๆเมลเลย อยากเปิดเอ็มกี่ตัว ก็คลิก msnegg เพิ่มไปเรื่อยๆ อย่างเช่นของผม กดเปิดไว้ 7 ตัว หุหุ

Credit : www.it4x.com

สมาชิกไม่มีภาพ

yongsak

คะแนนขอบคุณ : 0
มกราคม 10, 2011, 09:07:31
  ขอบคุณมาก ครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: