ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
วิธีรักษาสิว (แบบถาวร..ได้ผล แน่นอน)
แสดงแล้ว 2951 ครั้ง /
ตุลาคม 23, 2009, 08:14:46

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
วิธีรักษาสิว (แบบถาวร..ได้ผล แน่นอน)

วิธีนี้อาจไม่เป็นผลดีต่อตัวเองนะคับ (โปรดใช้วิจารณญาณการอ่าน)

บอกทีละขึ้นตอนเลยนะคับ

1. ตื่นเช้ามาวันแรกให้อดข้าวครับ

2. ข้าวกลางวันก็ไม่ต้องกิน

3. พอถึงข้าวเย็นก็ไม่ต้องกิน

4. นอนพักผ่อนให้เพียงพอ

5. ตื่นเช้ามาอีกวันก็อย่างเพิ่งกินข้าวเช้านะคับ

6. เมื่อเราไม่ได้กินข้าวมาทั้งวันพอถึงตอน "สายก็จะหิว"

(สายก็จะหิว....สิวก็จะหาย) ....

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
ตุลาคม 23, 2009, 10:49:03
- -'

นึกว่าอะไร..

เอา admin ไปเก็บซิ >:( >:(

onson99

คะแนนขอบคุณ : 0
มกราคม 20, 2010, 16:36:07
ผมว่าตายก่อนพอดีครับ ;D

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: