ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
Trip:: การ Mix ภาพ ครับผม ^^
แสดงแล้ว 21759 ครั้ง /
สิงหาคม 02, 2009, 18:32:28

monsuphan

คะแนนขอบคุณ : 1
การ Mix ภาพ
เรามาต่อที่การ Mix ภาพครับ

ไปดูหน้าตากันก่อน

เรามาลองทำกันดูครับ

แล้วต่อไปเราก็เลือกเฟรมขากด้าน ขวามือครับ
แล้วเอาภาพจากด้านซ้าย ลากมาลงตรงที่เราต้องการครับ

พอเราได้รูปที่ต้องการเรียบร้อย เรามา EDit ต้อเรยครับ
พอเราคลิกคำว่า EDit เราก็จะย้ายมาหน้า Edit รูป

แล้วเราก็มาตกแต่ง เองตามอัทยาศัยครับ

แค่นี้ก็เสร็จเเล้ว

Tip::::::>>>>>>>

การที่เราตกแต่งภาพในการมิกซ์รุป เราก็สามารถทำได้นะครับ
เพื่อนๆ ลอง กดเล่นดูนะครับ ตรงส่วนนี้

ลองกดเล่นดูนะครับ ไม่มีอะไรที่เราไม่ได้หรอกครับ

8)

Credit : www.it4x.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2009, 19:37:26 โดย monsuphan »

birdkung2516

คะแนนขอบคุณ : 1
ตุลาคม 08, 2010, 13:17:19
ไม่มีรูปป

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: