ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ทำไมเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตในโน๊ตบุ๊คแล้วมันตัดเอง..
แสดงแล้ว 3064 ครั้ง /
ธันวาคม 17, 2009, 10:15:50

SAM Llansing

ออฟไลน์ ( Kimiga aitai dayo!!! )
คะแนนขอบคุณ : 0
 :'( :'( :'( พอดีใช้ เอจจีพีอาร์เอส อ่ะครับ ที่มันจะเป็นแท่งๆอ่ะ แล้วเอาซิมโทรศัพท์ที่สมัครแพ็คเกจอินเทอร์เน็ตไว้แล้วใส่เข้าไป แล้วเสียบเข้าไปในคอม หรือ โน๊ตบุ๊ค กด คอนเน็ค มันก็เล่นได้...แต่มาวันนี้ ไม่รู้พี่มันไปกดอะไรไว้ พอต่อเน็ต เล่นๆไป มันก็ตัดเองอ่ะครับ เล่นยังไม่ถึงสามนาที่เลย...แต่เอามาเล่นกับคอมก็ไม่มีปัญหาอะไรอ่ะ...อีกอย่างทำไมโน๊ตบุ๊คมันช้าๆๆๆๆๆๆๆๆลงทู้กกกกกกวัน...เหอๆ....

....ขอบคุณคร้าบ....โทษครับ อธิบายไม่เก่ง... :-[ :-[

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
ธันวาคม 18, 2009, 10:11:26
ลองเอาสายแลน ต่อเข้าดูนะคับ ถ้าสายแลน ก็หลุดเหมือนกัน แสดงว่าเป็นที่เครื่องละครับ

ยังสปรุปแน่ชัดไม่ได้ครับว่าเป็นที่อะไร~

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: