ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
พี่ครับดู hi5 เข้าไม่ได้ทีครับ
แสดงแล้ว 2741 ครั้ง /
ธันวาคม 24, 2009, 13:52:04

sandman1112

คะแนนขอบคุณ : 0
พี่ครับ ผมเข้าเว๊บhi5แล้วมันขึ้นว่า Oops! We were unable to fulfill your request.

Sorry for the inconvenience, but we experienced an error fulfilling your request.

Go back to Home or click on the Back button of your browser to go back to the page you came from.  
                               แบบนี้อะครับผมควรแก้ไขยังไ

ถ้าบอกก็ขอขอบคุณมากเลยนะครับ   ต้องการมากเลย ครับวิธิแก้ ขอบคุนครับ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
ธันวาคม 26, 2009, 18:41:00
ขออภัยที่เข้ามาตอบช้าครับ พอดีไปวัดมา

อืม ไม่เห็นภาพแหะ หุหุ

ยังไงปริ้นสกรีนมาให้ดูหน่อยนะครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: