ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ลงวินโด้แล้วลงกาดเสียงไม่ใด้
แสดงแล้ว 2637 ครั้ง /
ธันวาคม 31, 2009, 22:23:12

lovek

คะแนนขอบคุณ : 0
คือ เมือ วานผม ลง ไดเวอ จอทับกัน 2 อัน แล้วผมรี เครื่อง พอมันถึง ตรงโหลดวินโด้ มันกะ ปิด ละเปิดใหม่ ตลอดไม่

ยอม ขึ้นสักที่ผมเลย ลง วินโด้ ใหม่ พอลงเสร็จ ลงไดเวอกาด เสียง ไม่ ใด้

ท่านใด้พอจะรู้ วิธีแก้ บ้าง ครับ

G-DRAGON

คะแนนขอบคุณ : 0
Hostgator
ธันวาคม 31, 2009, 22:32:19
main board รุ่นไหนหลอครับ

โหลด cpu-z มาดูนะครับ ท่าไม่รู้

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มกราคม 01, 2010, 09:16:06
ถ้าตรงเสียงมันมองเป็น PCI ให้ลองลง ชิบเซตดูก่อนนะครับ

ต้องขอบคุณคุณ เอด้วยนะครับ ที่มาช่วยตอบให้ตอนที่ผมไม่อยู่ หุหุ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: