ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
การกู้ข้อมูลใน dir:C ทำได้หรือไม่
แสดงแล้ว 2737 ครั้ง /
มกราคม 23, 2010, 12:49:37

itzonenet

คะแนนขอบคุณ : 0
คือผมได้ลง windows ใหม่ และคิดว่าได้ backup ไว้หมดแล้ว แต่เกิดมีข้อมูลอยู่ 1 อย่างเกิดผิดพลาดไป
พอกดจะใช้งานเกิดขึ้นข้อความอย่างนี้ครับ
component  'MSFLXGRD.OCX  or  one  of  its  dependcies  not  correctly  registefed:  a  file  is  missing  or  invalid

ผมเข้าใจว่ามีข้อมูลบางอย่างหายไป
อยากทราบว่าพอจะมีวิธีกู้ข้อมูลส่วนนี้ออกมาได้ไหมครับ รบกวนท่านผู้รู้ทุดท่านด้วยนะครับ มันสำคัญมากเลยอ่ะครับ

:-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มกราคม 23, 2010, 17:34:50
ไฟล์ที่เปิดไม่ทราบว่านามสกุลอะไรคับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: