ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ช่วยเขียนโปรแกรมให้หน่อยครับ
แสดงแล้ว 4685 ครั้ง /
กุมภาพันธ์ 12, 2010, 18:27:01

boathaha

คะแนนขอบคุณ : 0
คือว่าผมจะส่งงานวันจันทร์นี้แล้ว ยังทำไม่เป็นเลยช่วยผมหน่อยครับ อาจารย์ที่โรงเรียนแทบไม่สอนเลยครับ :-X

เอาเป็นโปรแกรมเกี่ยวกับการแปลงค่าเงินจาก เงินบาท > ยูโร , บาท > ดอลลาร์สหรัฐฯ , บาท > เยน , บาท > หยวน(จีน)

แค่นี้อะคับ เอาแบบเป็นเมนูนะครับ มีคำถามก่อนออกโปรแกรมด้วยคับ

จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ  :'(  ขอบคุณมากครับ ช่วยหน่อยนะครับตั้ง 50 คะแนน  :-*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 19:01:28 โดย boathaha »

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กุมภาพันธ์ 12, 2010, 19:01:33
http://www.it4x.com/forum/index.php?topic=2878.0

ดูจากกระทู้นี้เป็นแนวทางก่อนนะครับ ช่วงนี้ไม่ว่างเลย

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: