ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ขอโปรแกรมหน่อยคับ ต้องการมากมายเคยโหลดมาแล้ว ตอนนี้หาย
แสดงแล้ว 6399 ครั้ง /
กุมภาพันธ์ 05, 2010, 17:51:42

PolZodiac

ออฟไลน์ ( ช่าง T-com service นครศรีธรรมราช )
คะแนนขอบคุณ : 3
ต้องการ โปรกรมแปลงรูปภาพเป็นเวกเตอร์ครับ จำเป็นต้องใช้งานมากมาย ขอบคุนคับ

ปล. จำชื่อโปรแกรมไม่ได้

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
กุมภาพันธ์ 05, 2010, 19:02:18
อะไรหว่า ???

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
กุมภาพันธ์ 05, 2010, 19:10:36

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
กุมภาพันธ์ 06, 2010, 21:35:40
ผิดบอร์ดหรือป่าวหว่า >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

ßë©äûšë

กุมภาพันธ์ 06, 2010, 22:39:27
นั่นสิื ผิดบอร์ดป่าวหว่า :P

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กุมภาพันธ์ 07, 2010, 09:14:40
ต้องการ โปรกรมแปลงรูปภาพเป็นเวกเตอร์ครับ จำเป็นต้องใช้งานมากมาย ขอบคุนคับ

รูปภาพเป็น เวกเตอร์ มีด้วยเหรอ?

ไม่เคยใช้ อะครับ

ถ้ามีผมก็ขอมั่งนะ อิอิ เพราะส่วนใหญ่ Vecter อาจานที่ สอน Flash ผม เค้าจะให้วาดเองเสมอๆ

PolZodiac

ออฟไลน์ ( ช่าง T-com service นครศรีธรรมราช )
กุมภาพันธ์ 16, 2010, 15:28:00

รูปภาพเป็น เวกเตอร์ มีด้วยเหรอ?

ไม่เคยใช้ อะครับ

ถ้ามีผมก็ขอมั่งนะ อิอิ เพราะส่วนใหญ่ Vecter อาจานที่ สอน Flash ผม เค้าจะให้วาดเองเสมอๆ

มีครับ สะดวกมากมาย งาน ออกแบบไวนิลนี่ ที่ผมทำอยู่ ใช้ได้หลายงานละ

แฟลสไรท์ มันเกิดอาการสปาร์กนิดหน่อย ข้อมูลหายหมด กู้ไม่ได้ด้วย

รู้ชื่อละนะ หาให้หน่อยจิ ^ ^ Vector.Magic.Desktop.Edition.v1.14.rar
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 15:55:05 โดย appleohm »

PolZodiac

กุมภาพันธ์ 16, 2010, 15:56:39
ผิดบอร์ดหรือป่าวหว่า >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

ตอนผมโพสผมโพสไว้บอร์ด     ห้องนั่งเล่น เฮฮา ไร้สาระ คุยกันเรื่อยเปื่อย    นะคับ

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
กุมภาพันธ์ 16, 2010, 15:57:58

ตอนผมโพสผมโพสไว้บอร์ด     ห้องนั่งเล่น เฮฮา ไร้สาระ คุยกันเรื่อยเปื่อย    นะคับ
เค้าล้อเล่นกันครับ อย่าคิดมากครับ

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
กุมภาพันธ์ 16, 2010, 19:19:01

อืมฮึ ก็นั่นแหละ เค้าถึงบอกว่าผิดบอร์ดไง งงป่ะ?

แต่ตอนนี้อ่ะ ถูกแล้ว

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: