ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ขอ programe Magic Editor ดว้ยคับ ขอละ ขอ จีงฯฯ...
แสดงแล้ว 5072 ครั้ง /
กุมภาพันธ์ 18, 2010, 09:23:38

kkT

คะแนนขอบคุณ : 0
ใครก็ได้ชว่ยทีคับ มีความจำเป็นตอ้งใช้งานมากฯฯฯเลียคับ คอบพระคุณอย่างมากคับ...[img][img]

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
กุมภาพันธ์ 18, 2010, 10:49:10
คือผมมีตัวแบบนี้พร้อมยาแก้ไออยู่นะครับ(แต่มันอยู่ที่บ้านอะ) ตอนนี้อยู่ที่ทำงาน :P

ลองเอาตัวนี้ไปใช้ก่อนละกันนะครับ ไม่รู้ว่าจะมียาแก้ไอป่าว จิ้มตรงนี้

kkT

คะแนนขอบคุณ : 0
กุมภาพันธ์ 18, 2010, 14:55:16
คอบคุณมากฯฯฯฯฯ สำลับสี่งดีฯฯ ที่มอบให้ คอบใจเดี      :D

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: