ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
เอาอีกแล้วครับ เพิ่งรู้ว่าคอมพ์ใบ้กินซะแล้ว-*-
แสดงแล้ว 2603 ครั้ง /
มีนาคม 03, 2010, 11:37:45

กรวิสุทธิ์

ออฟไลน์ ( บ้าโซลอีทเต้อร์จ้ะ )
คะแนนขอบคุณ : 0
เว็บโรงเรียนครับBPClub
หน้าเดิมๆครับ อิอิ
ลงวินโดวส์7 แบ็คอัพไดรเวอร์ไว้อย่างดี
แต่ไดรเวอร์เสียงใช้การไม่ได้ซะแล้ว
พอดีอยากฟังเพลง เปิดเพลงถึงรู้ว่ามัน"ใบ้" ซะแล้วล่ะนาย
 :'(
อ่า ฮาร์ดแวร์เสียง
Digital Audio (S/PDIF) (High Definition Audio Device)
ถูกหรือเปล่าล่ะเนี่ย= =
ช่วยหน่อยนะครับ
 :P

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มีนาคม 03, 2010, 16:10:51
ก็ดูรุ่นบอร์ดก่อนนะครับ

วิธีดูก็ในเทคนิควินโดว์นี่แหละครับ

จากนั้นก็ให้ google ค้นหาไดร์เวอร์ตามรุ่นบอร์ดนะครับ

แล้วก็จะเจอเองเลยครับผม

กรวิสุทธิ์

ออฟไลน์ ( บ้าโซลอีทเต้อร์จ้ะ )
เว็บโรงเรียนครับBPClub
มีนาคม 04, 2010, 08:53:35
 :) เย้ได้แล้วครับ ขอบคุณพี่โมชิมากมาย
พอดีผมไปค้นเจอในhttp://www.driverstock.com
เว็บของอัสซุสไม่ช่วยอะไรเลย
อ๋อ เมนบอร์ดคอมพ์นี้P5VD2-MX ไม่มีSEนะครับ
 ;) ;)

Newie!!

มีนาคม 06, 2010, 12:35:57
แนะนำตัวครับ

ผมเป็นผู้ดูแลบอร์ดคนใหม่

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: