ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
คุณคิดว่าเวปไซท์ it4x ความเพิ่มอะไรในเวปเพื่อที่จะเป็นการดึงดูดความสนใจ
แสดงแล้ว 6096 ครั้ง /
มีนาคม 28, 2010, 12:12:19

+ู๏๏M+ู4M

คะแนนขอบคุณ : 0
สร้างบอร์ด  เสื้อเหลือง เสื้อแดงไปลเยครับ :D

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
มีนาคม 28, 2010, 12:40:07
สร้างบอร์ด  เสื้อเหลือง เสื้อแดงไปลเยครับ :D

ปั ญ ญ า อ่ อ น

จะสร้างให้คนมาทะเลาะกันหรอ--*
ถึงจะพูดเล่นก็น่าจะคิดมั่งนะ เพราะเรื่อง2สีมันเป็นเรื่องที่ละเอียดอ่ินมาก >:(

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
มีนาคม 28, 2010, 15:46:18

ปั ญ ญ า อ่ อ น

จะสร้างให้คนมาทะเลาะกันหรอ--*
ถึงจะพูดเล่นก็น่าจะคิดมั่งนะ เพราะเรื่อง2สีมันเป็นเรื่องที่ละเอียดอ่ินมาก >:(
ใจเยนๆหน่อย หนุ่มอารมณ์ร้อน  รู้สึกจะปะทุออกมาทุกกระทู้เลยน่ะ ใจเยนๆ หุหุ

ตั้งไปก็ใช่ว่า เวปบอร์ดจะดีขึ้นมา

จากaumyo123  การสร้างบอร์ดสำหรับ คนแดง เหลือง ตั้งไป ก็ ต้องแบ่งฝ่ายกันอยู่ดีน่ะครับ ตอนนี้สามัคคีกันดีกว่าน่ะ หุหุ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: