ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ลง Vb6 ไม่ได้ครับ
แสดงแล้ว 7305 ครั้ง /
มีนาคม 16, 2010, 23:56:35

G-DRAGON

คะแนนขอบคุณ : 0
Hostgator

ตามรูปเลยครับ ลองทำตามวิธีที่ ไปแก้รีจิส จาก 1 เป็น 0 ก็ไม่หายเลยครับ

วินโดว์เดิมๆไม่โมด้วย

ใครรู้บอกที  :-* :-* :-*

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
มีนาคม 17, 2010, 00:20:48
แล้วเอาVBมาจากไหนเหรอครับ

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
มีนาคม 17, 2010, 00:27:11
มองดูดีๆแ้ล้ว - - ผมว่านั่นไม่น่าจะใช่ตัวSetupโปรแกรมหรอกครับน่าจะเป็นแพทของมันมากกว่านะ

ถ้ายังไงลองเอา Portable ไปเขียนเล่นก่อนมั้ยครับ ดาวโหลด

หรือจะเอาตัวเต็มก็ไปที่กระทู้นี้เลยครับ http://www.it4x.com/forum/index.php?topic=3919.0

G-DRAGON

Hostgator
มีนาคม 17, 2010, 00:31:08
มองดูดีๆแ้ล้ว - - ผมว่านั่นไม่น่าจะใช่ตัวSetupโปรแกรมหรอกครับน่าจะเป็นแพทของมันมากกว่านะ

ถ้ายังไงลองเอา Portable ไปเขียนเล่นก่อนมั้ยครับ ดาวโหลด

หรือจะเอาตัวเต็มก็ไปที่กระทู้นี้เลยครับ http://www.it4x.com/forum/index.php?topic=3919.0

ตอนนี้ผมก้ใช้ portable ที่อยากใช้ตัวเต็มเพราะว่า Portable มันทำ .exe ไม่ได้อะครับ ตัวเต็มผมก็โหลดมาจากที่คุณให้นั่นละ และอิกหลายๆเว็บก็ยังไม่ได้เลย แก้รีจิสก็ไม่ได้ งงหมดละ

ßë©äûšë

มีนาคม 17, 2010, 00:34:56
ง่ะ :o ขอโทษครับ ผมยังไม่ได้โหลดเลยอะ

ว่าแต่ว่าจะเมคแล้วเหรอ ???

เอางี้ละกันครับ เซฟโปรเจคไปก่อน พอดีน้าให้แผ่นมาประมาณวันเสาร์ผมจะอัพขึ้นเว็บให้นะครับ ยังไงก็ช่วยรอหน่อยละกันครับ :-*

ปล.ขอโทษครับ :-*

G-DRAGON

Hostgator
มีนาคม 17, 2010, 00:37:37
ง่ะ :o ขอโทษครับ ผมยังไม่ได้โหลดเลยอะ

ว่าแต่ว่าจะเมคแล้วเหรอ ???

เอางี้ละกันครับ เซฟโปรเจคไปก่อน พอดีน้าให้แผ่นมาประมาณวันเสาร์ผมจะอัพขึ้นเว็บให้นะครับ ยังไงก็ช่วยรอหน่อยละกันครับ :-*

ปล.ขอโทษครับ :-*

ครับๆ ผมโหลดมาหลายตัวเป็นเหมือนกันหมด เดียวรอวันเสาร์ละกันครับ

ไม่อยากใช้ vb อื่น เพราะเขียนเป้นแต่ Vb6

ßë©äûšë

มีนาคม 17, 2010, 00:42:16
ครับๆ ผมโหลดมาหลายตัวเป็นเหมือนกันหมด เดียวรอวันเสาร์ละกันครับ

ไม่อยากใช้ vb อื่น เพราะเขียนเป้นแต่ Vb6

ว่างๆก็แวะไปแชร์ความรู้ที่ห้อง VB6 ได้นะครับ :)

G-DRAGON

Hostgator
มีนาคม 17, 2010, 00:47:22

ว่างๆก็แวะไปแชร์ความรู้ที่ห้อง VB6 ได้นะครับ :)

ครับๆ  :)

ตอนนี้ก็ยังไม่เก่งเท่าไหร่หรอก

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: