ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ใครใช้ TOT มั่งครับ ถามหน่อยๆ
แสดงแล้ว 3270 ครั้ง /
มีนาคม 17, 2010, 00:05:11

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
ผมใช้ TOT อยู่ 3วันมานี่ เน็ตช้ามากมาย ปรกติโหลด250kb/s ตอนนี้โหลด13kb/s :'(

เหมือนโดนคนขโมยใช้เลย :(

3วันแล้วนะเนี่ยไม่หายซักที >:(

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มีนาคม 17, 2010, 07:51:06
เป็นทุกไฟล์เลยเหรอครับ หรือเป็นไฟล์เดียว

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
มีนาคม 17, 2010, 11:11:07
เป็นทุกไฟล์ ทุกเว็บโหลดครับ เช็คสปีดตามเว็บก็ความเร็วในการโหลดก็เหมือนกับที่บอกไปครับ ลองเข้าไปเช็คที่โมเด็มก็เป็นครับ เวลาโหลดหน้าเว็บก็เป็นครับ เลยกำลัง งงอยู่ว่ามันเป็นอะไร แต่เห็นน้าบอกว่าอาจเป็นเพราะช่วงนี้ปิดเทอมคนใช้เยอะเลยทำให้ช้า ??? ผมก็คิดว่าคงเป็นงั้นแหละมั้งครับ เพราะสแกนไอพีก็ไม่เจอใครนอกจากผม :P อีกอย่างผมตั้งอัพเดทวินโดว์อัตโนมัติไว้ด้วยไม่รู้ว่าเกี่ยวป่าว คราวก่อนก็ตั้งแบบนี้นะแต่ก็ไม่ช้า ตอนนี้ยัง งงอยู่ ???

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: