ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
HBD 2 P'BanK
แสดงแล้ว 8555 ครั้ง /
มีนาคม 23, 2010, 01:21:47

G-DRAGON

คะแนนขอบคุณ : 0
Hostgator
ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ คิดเงินให้ได้เิงิน คิดทองให้ได้ทอง

5555+  ;D

HBD ครับ

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
คะแนนขอบคุณ : 13
มีนาคม 23, 2010, 08:13:47

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
มีนาคม 23, 2010, 10:30:10
สุดท้ายนี้บ้านเมืองจะสงบสุขหรือไม่นั่นมันขึ้นอยู่กับตัวของเราเองนะครับ
วันเกิดของผมผมเองขออยู่ทุกปีครับ ว่าขอให้ประเทศชาติเจริญ
พระมหากษัตริทรงมีพระชนมายุยืนนาน
แล้วก็ขอให้ทุกคนในโลกนี้มีแต่ความสุข
ไม่เบียดเบียนซึ่งกันและกัน
ความรักความห่วงใย มันคือแรงที่จะทำให้คนเราอยู่ต่อไปได้นะครับ
แต่ว่าถ้าเรามีแต่ความเกรียด แค้นกันแล้ว เดินไปทางไหนก็ไม่หันหน้าเข้ามาหากัน
เราจะมีแผ่นดินอยู่ได้ยังไง
ผมสมมุตินะครับ
สมมุติว่า พ่อค้าขายข้าวทุกคนในประเทศนั่นเข้ากับทางเสื้อเหลือง
แล้วแม่ค้าขายกับข้าวและของชำทุกคนในประเทศเข้ากับทางเสื้อแดง
แล้วอีกส่วนนึงนั่นขายของใช้ทั่วไปแล้วเข้ากับทางเสื้อน้ำเงิน
คุณคิดว่าประเทศชาติจะมีทางรอดมั้ยครับ
สงสารเถอะครับ
สงสารคนที่ไม่ได้ทำอะไรแล้วเค้าได้รับความเดือดร้อนจากการที่ทุก สี ทุก ฝ่าย
มาไล่ตีกันแบบนี้
คุณลองคิดเอาเองสิครับว่ากรุงศรีอยุธยาเสียกรุงเพราะอะไรครับ
ก็ความขัดแข้งนี่ล่ะครับที่ทำให้เสียกรุงศรีอยุธยาให้กลับพม่า
แต่ว่าสมัยนี้คงจะไม่มีพระนเรศวรมาช่วยกู้ชาติแล้วล่ะครับ
ผมคิดว่านะครับถ้ามีคนมายืดเอาประเทศไทยในตอนนี้นะครับ
เราคงจะไม่มีหวังที่จะได้ประเทศไทยคืนมาแน่นอนครับ

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
มีนาคม 23, 2010, 12:23:22
^
^
^ พูดมาดีอ่ะนะ แต่...

^^ วันเกิดพี่นี่ ย้อนไปถึง อยุทธยาเลยหรอ

ไกลไปรึป่าว

555+

ปล.ขำๆ หยอกกันเล่นๆเน้อ

limited_

มีนาคม 23, 2010, 12:29:36
ของขวัญวันเกิดผมทำไมมีแต่เรื่องลามกอ่ะครับ
พวกคุณคิดว่าผมเป็นคนแบบนั่นหรอครับ
นี่พวกคุณกำลังคิดอะไรอยู่ครับ
ที่พวกคุณให้ผมมาอ่ะมีแต่ผู้หญิง
โป๊ๆเปลือยๆ
คุณคิดว่าแบบนี้ผมชอบเหรอครับ
ถ้าคุณคิดแบบนี้
คุณคิดถูกแล้ว
55555+
ขอบคุณครับ
ชอบมั๊กๆๆๆ

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
มีนาคม 24, 2010, 08:54:53
ของขวัญวันเกิดผมทำไมมีแต่เรื่องลามกอ่ะครับ
พวกคุณคิดว่าผมเป็นคนแบบนั่นหรอครับ
ที่พวกคุณให้ผมมาอ่ะมีแต่ผู้หญิง
โป๊ๆเปลือยๆ
55555+
ขอบคุณครับ
ชอบมั๊กๆๆๆ

พี่ๆ เก็บความหื่นหน่อย เดวเค้ารู้กันหมด

limited_

มีนาคม 24, 2010, 09:01:43
โป๊ๆเปลือยๆ
55555+
ขอบคุณครับ
ชอบมั๊กๆๆๆ

พี่ๆ เก็บความหื่นหน่อย เดวเค้ารู้กันหมด

5555+
มันเก็บไม่อยู่แล้วอ่ะดิ
ช๊อบ ชอบ

newsbox

ออฟไลน์ ( อะจึ๊ก อะจื๊กกกกก... )
คะแนนขอบคุณ : 0
เมษายน 01, 2010, 12:00:16
กระทู้นี้เกือบ18+ :-[

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: