ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
บทความ18+
แสดงแล้ว 4643 ครั้ง /
เมษายน 04, 2010, 12:45:35

newsbox

ออฟไลน์ ( อะจึ๊ก อะจื๊กกกกก... )
คะแนนขอบคุณ : 0
บทความ เอาไว้สอนลูกหลานนะ .... คำถามเกี่ยวกับเพศสัมพันธ์

บทความ เนื้อเรื่อง หรือ คำอธิบาย โดยละเอียด

พ่อลูกคู่ นึงยืนสนทนากันอยู่ลูกกำลังย่างเข้าสู่วัยรุ่นจึงมีคำถามเกี่ยวกันเรื่องเพศ สัมพันธ์มาถามพ่อ

ลูก : พ่อครับทำไม การมีเพศสัมพันธ์ทำให้ มีความรู้สึกยังไงครับ

พ่อ : ก็มันเหมือนกับการที่เอ็งเอานิ้ว เอ็งไปแคะขี้มูกในจมูกของเอ็งแหละ

ลูก : แล้วทำไมเวลามีเพศสัมพันธ์ ผู้หญิง ถึงร้องครวญครางเหมือนมีความรู้สึกดีกว่าผู้ชายครับ

พ่อ : อ้าว.. แล้วเวลาเอ็งแคะขี้มูก เอ็ง รู้สึกว่า นิ้วของเอ็งดีขึ้นหรือว่ารูจมูกของ เอ็งดีขึ้น

ลูก : ในเมื่อผู้หญิงรู้สึกดีขึ้นแล้วทำไมผู้หญิงถึงเกลียดการข่มขืน ล่ะ

พ่อ : ม ันไม่เหมือนกันแล้วถ้าเอ็งเดินอยู่บนถนนแล้วมีคนวิ่งมาเอานิ้วมาทิ่มจมูก เอ็งนะ เอ็งจะชกเขามั้ย

ลูก : แล้วทำไมผู้หญิงถึงไม่ชอบมีเพศ สัมพันธ์กันในระหว่างมีประจำเดือน

พ่อ : แล้วถ้าจมูกของเอ็งเลือดไหลอยู่ เอ็งจะแคะขี้มูกมั้ย..

ลูก : ทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบใส่ถุงยางอนามัย ขณะมีเพศสัมพันธ์

พ่อ : แล้วถ้าพ่อบังคับเอ็งใส่ถุงมือแคะ ขี้มูกเอ็งจะรู้สึกยังไง

ลูก : มีอีกคำถามครับพ่อ ผู้หญิงทำไมชอบ บรรยากาศเงียบ ๆ สลัวๆขณะที่เธอมีความต้อง การ

พ่อ : อ้าว..แล้ว พ่อใช้ให้เอ็งแคะขี้มูกหน้าชั้นเรียนเอ็งจะทำได้มั้ย..โธ่ลูกพ่อ เอ๊ย.....

ลูก : ' พ่อครับ พ่อเก่งจังเลย '

(เอาไว้ใช้เปรียบเทียบนะ 555+) :D

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
เมษายน 04, 2010, 16:33:04
เหมือน The กิ๊กเลย ฮ่าๆ

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
เมษายน 04, 2010, 17:11:35
ใช่ๆ

The กิ๊ก 3 ที่ เด็ก กวนๆ มัน ถาม พี่มันตอนยุบนรถ น่ะ

555+
ปล. Admin ดู หนังแบบนี้ด้วยหรอ แหม่ๆ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
เมษายน 04, 2010, 18:08:23
ใช่ๆ

The กิ๊ก 3 ที่ เด็ก กวนๆ มัน ถาม พี่มันตอนยุบนรถ น่ะ

555+
ปล. Admin ดู หนังแบบนี้ด้วยหรอ แหม่ๆ

แกนินา admin ผมเป็นพนักงาน

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
เมษายน 04, 2010, 19:30:05
it4x เว็บนี้แอดมินหื่น ;D

newsbox

ออฟไลน์ ( อะจึ๊ก อะจื๊กกกกก... )
คะแนนขอบคุณ : 0
เมษายน 04, 2010, 22:16:54
พี่โมชิเป็นแค่พนักงาน5555+
ส่วนRebellioN ก็เป็นแอดมินหื่นไป555+ ;)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: