ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
พี่ ๆ!!!!!!!!!! ขอคำแนะนำเกี่ยวกับเรื่องเรียนต่อหน่อยค่ะ
แสดงแล้ว 3106 ครั้ง /
เมษายน 16, 2010, 21:05:45

prangpooh

ออฟไลน์ ( อดทนไว้ คุณ rambo )
คะแนนขอบคุณ : 0
คือ หนูจะต่อปวส สาขาคอมพิวเตอร์กราฟฟิก พวกมัตติมีเดียดีไซด์อ่าค่ะพี่

มีที่ไหนเค้าเปิดสอนบ้าง ระดับ ปวส นะค่ะ

คือหนูไม่มีข้อมูลเกี่ยวกับโรงเรียนต่างๆๆสักเท่าไหร่เลย เลยอยากให้รุ่นพี่รึคนที่พอจะรู้บ้าง
ช่วยแนะนำหนูหน่อย หนูไม่มีพี่ ไม่มีคัยให้ปรึกษาเลย เพื่อนก็ปรึกษาไม่ค่อยได้

ถ้าเปนได้หนูอยากให้หาที่เรียนในภาคอิสานก็ได้ ยิ่งอยู่ไกล้หนองคายมากเท่าไหร่ยิ่งดีมากเลยค่ะ
อยากได้ที่เรียนที่พอจบปวสออกมาแล้วเปนงานเปการได้บ้างแบบไม่ต้องเก่งเลยก็ได้ แล้วหนูจะไปต่อป.ตรี อีกค่ะ

แล้วช่วยแนะนำเรื่องวิชาที่จะต้องต่อให้ด้วยได้มั้ย ว่าหนูอยากกเปนแบบนี้ต้องต่อสายอะไรดีค่ะ

ยังไงพี่ๆๆก็ช่วยแนนำให้หนูด้วยนะค่ะ รบกวนด้วย

ถ้าสะดวก  [email protected]  เข้ามาคุยเลยก็ได้

ขอบคุณล่วงหน้านะพี่ :)

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
เมษายน 16, 2010, 21:56:42
ปรกติแล้ว ตามจังหวัดต่้างๆจะมี โรงเรียนเทคนิคของแต่ล่ะจังหวัดใช่มะครับ ของผม สมุทรปราการ ก็คือ เทคนิคสมุทรปราการ นะครับ

ที่นี่ก็มีคอมฯกราฟฟิคนะ แต่มันเพิ่งเปิดใหม่ๆได้ไม่กี่ปี(ของ ปวช ) ของ ปวส ไม่รู้ว่ามีเปิดรึป่าว (อยู่ไม่ถึง) คิดว่าลองไปติดต่อดูนะครับ อยู่ จ.ไรล่ะครับ ลองไปติดต่อ เทคนิคประจำจังหวัดดูครับ ถ้ามีก็เรียนที่นั่นละกันครับ

ช่วยได้แค่นี้ :-*

prangpooh

ออฟไลน์ ( อดทนไว้ คุณ rambo )
คะแนนขอบคุณ : 0
เมษายน 16, 2010, 23:09:52
งืม ๆๆ ขอบคุณอ่าพี่
เทคนิกที่หนองคายไม่เปิดคอมกราฟฟิกทีได้ยินมา มีแต่อาชีวะเค้าเปิด 
คืออยากได้ที่เรียนที่พอแบบว่าจบออกมาเปนงานเปนการได้หน่อยอ่าพี่

ถ้าไม่ยังไงคงเรียนหนองคายเหมือนเดิม  555

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
เมษายน 16, 2010, 23:11:46
คงต้องมา กทม. แล้วล่ะครับ ;D

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
เมษายน 17, 2010, 07:52:08
ก็มีอยู่อุดร ไง ไอ้น้อง อิอิ ^^

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
เมษายน 17, 2010, 16:56:56
หนองคาย จ.คุ้นๆ

ใครยุจ.นี้แล้วว่ะ

ปล.ลืมจริงๆ ใคร แล้วอ่ะ เปนMod และยุ it4x

ลืมไปได้ไงว่ะ

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
เมษายน 20, 2010, 13:37:23
ชะตาฟ้าลิขิต แต่ชีวิตต้องลิขิตเอง
เรารักอะไรชอบอะไรก็ทำตามความฝันของเราไปเถอะครับ
สู้ต่อไปเถอะ ชีโร่

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: