ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
เว็บโดนยิงหรือเครื่องผมโดนไวรัส?
แสดงแล้ว 3719 ครั้ง /
เมษายน 26, 2010, 21:07:56

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
 เรื่องก็คือ เข้าเว็บช้ามากมาย ใช้เบาร์เซอร์ ทั้ง ไออี โครม ไฟฟ็อก เหมือนกันหมด โหลดรูปติดบ้างไม่ติดบ้าง บางทีก็หลุด แต่พอเข้าเว็บอื่นปรกติ :- แต่มีอยู่เว็บนึงเ้ข้าไม่ได้ นั่นก็คือ กูเกิ้ลนั่นเอง กำลัง งงๆ อยู่ ที่มาพิมพ์ตอนนี้คือ เคลียร์เครื่องแบบทุกอย่างที่ทำได้แล้วนะ เหลือแต่โกสกลับเนี่ย เป็นงง :-

เมื่ออาทิตย์ก่อนก็เห็นข่าวไวรัสตัวใหม่กับรูของวินโดว์อยู่หรอก แต่ไม่คิดว่าจะโดนหรอกนะ เห้อ :-X

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
เมษายน 26, 2010, 21:23:46
อ่อ google ล่มชั่วคราวหน่ะ เป็นที่ google ครับ

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
เมษายน 26, 2010, 21:44:38
ตอนนี้โกสเสร็จและ ก็ยังไม่หายเลย กูเกิ้ลไม่แปลกใจหรอกครับ แต่แปลกใจตรงที่เว็บเรานี่สิ ผมลองปิงแล้ว มันก็ปรกติดีนะ เว็บอื่นก็เหมือนเดิมเร็วปรกติดีครับ หรือว่าเป็นที่แอดเซนในเว็บมีส่วนด้วย

หรือว่า - - เว็บนายมีสคริปน่ารำคาญฝังอยู่

หรือเครื่องผมโดนๆๆๆๆ ว๊ากก >:(

เซ็ง ไปดูหนังดีกว่า ฝากเรื่องไดร์เวอร์ด้วยนะครับ โมชิ และก็คนที่รู้่ เด่วพรุ่งนี้เจอกันใหม่ครับ T-T

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
เมษายน 26, 2010, 21:46:47
555

เป็น ที่ google adsense ครับ เมื่อมันโหลดช้า เว็บเลยช้าไปด้วย - -"

เพราะ adsense มันดันอยู่หัว 555

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
เมษายน 30, 2010, 12:04:58
0.0
อย่างงี้นี่เอง
 5 5 5+

ว่าแต่ทำไม เครื่องเรามันเรวจังเน้อ
5 5 5 5 5 5 5 5+

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: