ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
wireless lock password ไว้ทำไงดีครับ
แสดงแล้ว 7488 ครั้ง /
พฤษภาคม 06, 2010, 21:20:18

Windows-XXX

คะแนนขอบคุณ : 0
wireless lock password ไว้ทำไงดีครับ(ของคนอื่นเขาเราอยากแจมเป็นบางครั้ง) ??? :P

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
พฤษภาคม 06, 2010, 21:51:05
ทำใจครับ

นี่ก็ต่อเน็ตอยู่ไม่ใช่เหรอครับ หรือจะเข้าไปในวงแลน?

หรือเน็ตเค้าแรงกว่าเลยอยากร่วมด้่วยช่วยใช้?

เอาเถอะ..อยากใช้ผมจะบอกให้ก็ได้ครับ

1.ใช้โปรสแกนไอพี
2.จดค่า Max
3.ใช้โปรยิง
4.ใช้โปรจับค่าแพคเก็จที่เกิดขึ้นใหม่
5.เก็บค่าที่ได้
6.ใช้โปรประมวลค่าแพคเก็จ
7.รอการประมวล 1 ชั่วโมง ถึง อาจจะเป็นวัน
8.ได้และ พาสเวิร์ด
9.เอาไปใส่ซะ

ปล.ถ้าไม่เข้าใจหรือลองแล้วทำไม่ได้ ก็คิดซะว่าไม่มีดวงละกันครับ ^^

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
พฤษภาคม 07, 2010, 17:32:17
ง่ายๆเลย ครับ ถ้ารู้ว่าเค้าปลาอยมาจากที่ไหน เดินไปขอเลยครับ ไม่ต้อง hack ให้เสียเวลา

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
พฤษภาคม 07, 2010, 19:06:53
ง่ายๆเลย ครับ ถ้ารู้ว่าเค้าปลาอยมาจากที่ไหน เดินไปขอเลยครับ ไม่ต้อง hack ให้เสียเวลา

แหม..ผมก็ว่าจะตอบแบบนั้นแหละ แต่เด่วเค้าจะหาว่ากวน ;D

Moshi

พฤษภาคม 07, 2010, 19:09:04

แหม..ผมก็ว่าจะตอบแบบนั้นแหละ แต่เด่วเค้าจะหาว่ากวน ;D

ผมไม่ได้กวนนร้า พูดจิงๆ Hack ผิดกดหมาย

แถมยุ่งยากมาก ด้วย เพราะ ตัวปล่อยไวเลสอ่ะ มันเปลี่ยนรหัส WPI KEY อะไรนี่แหละ ตลอด 5 นาที หรือ 10 นาที

นี่แหละ ถ้าผมจำไม่ผิด

แล้วถ้าจะ hack จริงๆ wirless ที่จะใช้เอารหัสต้องเป็นไวเลสที่ลองรับ aircrack อีกนะ

ßë©äûšë

พฤษภาคม 07, 2010, 19:13:44
อ้างถึง
แล้วถ้าจะ hack จริงๆ wirless ที่จะใช้เอารหัสต้องเป็นไวเลสที่ลองรับ aircrack อีกนะ

อันนี้ไม่รู้นะ ???

อ้างถึง
แถมยุ่งยากมาก ด้วย เพราะ ตัวปล่อยไวเลสอ่ะ มันเปลี่ยนรหัส WPI KEY อะไรนี่แหละ ตลอด 5 นาที หรือ 10 นาที

แต่อันนี้ที่บ้านผมไม่ได้เปลี่ยนนะ ตั้งไว้อันเดียว :)

ปล.วิธีที่บอกไปเอามาจากโซนนอกอะ ผมก็ไม่เคยแฮกวายเลสด้วย ของผมก็มีเลยไม่รู้จะแฮกทำไม ขี้เกียจรอด้วย :-

Moshi

พฤษภาคม 07, 2010, 19:52:09
อ้างถึง

แต่อันนี้ที่บ้านผมไม่ได้เปลี่ยนนะ ตั้งไว้อันเดียว :)

ปล.วิธีที่บอกไปเอามาจากโซนนอกอะ ผมก็ไม่เคยแฮกวายเลสด้วย ของผมก็มีเลยไม่รู้จะแฮกทำไม ขี้เกียจรอด้วย :-

อ่อ รหัสเดียวหล่ะครับ เช่นผมตั้งไว้ ABCDEF เวลามันเข้ารหัส มันก็จะแปลงเป็น xxxqqw1dsfg เป็นอะไรแบบนี้อ่ะครับ

ßë©äûšë

พฤษภาคม 07, 2010, 19:54:11
อ๋อ ผมก็นึกว่ามันเปลี่ยนไอ้ ABCDEF ทุก 5 นาที

ถ้าเป็นงั้นคงได้ต่อเน็ตทุก 5 นาทีแน่ ;D

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: