ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
อยากได้วินโดว์ all chipset
แสดงแล้ว 2987 ครั้ง /
พฤษภาคม 27, 2010, 14:54:07

monk1965

คะแนนขอบคุณ : 0
ผมเข้าไปอ่านหัวข้อเรื่องลงวินโดว์ทีเดียว4-5 เครื่องให้เร็วทำไง เห็นในกระทู้แนะนำว่าถ้าไดเวอร์ไม่เหมือนกันให้ลง all chipset ครับ
ผมอยากได้มากเลย เพราะหาแล้วไม่เจอครับ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
พฤษภาคม 27, 2010, 15:02:54
อ่อ น่าจะเป็นพวก Ghost Auto ไดร์เวอร์มั้งครับ

เป็นผลงานของ mr.grid นะครับ ตอนนี้ถึง v6 แล้ว ลองไปหาโหลดในบิทดูนะครับผม

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
พฤษภาคม 27, 2010, 15:40:57
อ๋อ..ผมหมายถึงให้โกสเป็นแบบ All chipset ครับ ลองเสิร์ซดูครับ อยู่ในเว็บนี้นี่แหละ

monk1965

พฤษภาคม 28, 2010, 08:01:08
ขอบคุณมากครับคุณโมชิ ผมเข้ามาที่เวปคุณนี่ไม่เคยผิดหวังเลย ขอบคุณมากจริงๆ ครับ ผมลองเข้าไปเวปที่คุณแนะนำแล้วครับ
สมัครสมาชิกแล้วเมื่อวานนี้ พอเช้านี้กะจะเข้าไปอ่านดูคอลัมน์ที่เซปไว้ ปรากฎว่าเข้าไม่ได้ครับ เขาบอกว่าขออภัยผมถูกแบน
ไม่เข้าใจจริงๆ ครับ ทำไมเป็นแบบนี้ได้ ผมอยากจะศึกษาเกี่ยวกับการลงวินโดว์ เผื่อว่าไปลง่ให้เพื่อนแล้วเขาทำแผ่นไดเวอร์หาย
ไปจะได้ไม่ต้องยุ่งยากอะไรมาก คือให้วินโดว์จัดการให้เสร็จเลยครับ และสามารถใช้งานได้ จะได้ไม่ต้องเสียเวลา และเสียเงิน
ไปที่ร้านซ่อมเขาบ่อยๆครับ

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
พฤษภาคม 28, 2010, 09:17:07
อ่อ วินโดว์อะครับ ลงตัวไหนก็ได้ครับ

ส่วนเรื่องไดร์เวอร์ จิงๆ ก็ใช้ driver pack ไปเลยก็ได้ครับ

download ไปลองใช้ดูก็ได้นะครับ ใช้ไม่ยากหลอก >> download

monk1965

พฤษภาคม 28, 2010, 12:35:25
ขอบคุณมากๆครับคุณโมชิ ขอให้มีความสุขมากๆครับ คนมีความสุขจะมีสารความสุขหลั่งออกมา ทำให้ร่างกายแข็งแรง
ต่อไปคุณโมชิจะได้ไม่เป็นอะไรอีก อยู่ตอบปัญหาให้เพื่อนได้ทุกๆคน

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: