ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
กีดกันเด็กดาวน์
แสดงแล้ว 3206 ครั้ง /
มิถุนายน 06, 2010, 21:51:10

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
บอกได้คำเดียวว่าอ่านแล้ว ถึงกับสะอึกครับ

ลองอ่านกันดูนะครับ อ้อ.. ก่อนอื่นคนที่ไม่รู้จักว่า ดาวน์คืออะไรไปอ่านที่นี่ก่อนครับ คลิก

เรื่องมันมีอยู่ว่าที่ห้องชานเรือน มีคุณแม่ท่านหนึ่งชื่อ “Fall Foliage” มาตั้งกระทู้ถามพ่อแม่ทั้งหลายในห้องนี้ว่า

คิดอย่างไรกับการที่โรงเรียนของลูกพวกคุณซึ่งจ่ายค่าเทอมแสนแพงแต่กลับมี “เด็กพิเศษ” มาร่วมเรียนด้วยคะ?

อ่านต่อที่นี่ครับ คลิก

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: