ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ติดปัญหากับ IDM จ้า รบกวนด้วยค่ะ
แสดงแล้ว 2773 ครั้ง /
กรกฎาคม 04, 2010, 16:11:15

momnoka

คะแนนขอบคุณ : 0
ดิฉันลง IDM ใหม่ เนื่องจากของเดิมหมดอายุ ทุกอย่างเป็นไปด้วยดี
แต่ติดปัญหาดังนี้ค่ะ
เมื่อเปิดเข้า Youtube แล้ว  toolbar สีฟ้า คำว่า Download this video บน clip vdo มันหายไปค่ะ เลยไม่รู้จะ Download อย่างไร
รบกวนช่วยเหลือหน่อยน่ะค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

1game2gear

กรกฎาคม 04, 2010, 20:16:02
เดี๋ยวนี้โหลด Youtube แบบไม่ต้องใช้โปรแกรมก็ได้ครับ เข้าไป Youtube ซักอันเช่น Halo 3: Team Slayer 20 Kills and Halo Warmup Talk by Tejbz (Gameplay/Commentary) ให้คุณเปลี่ยนตัว y เป็น เลข 3 เช่น www.youtube เป็น www.3outube....แบบตัวข้างต้น มาเป็นแบบนี้  http://www.3outube.com/watch?v=vvTb70v2mBw&feature=popular ก็โหลดได้แล้วครับ 
ขอบคุณเครดิตจาก it4x.com ไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับ

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
กรกฎาคม 04, 2010, 21:23:43
เอาแบบง่ายๆเลยนะครับ ลบแล้วลงใหม่ จะเร็วและง่ายที่สุดครับ

Noobvergin

กรกฎาคม 08, 2010, 19:03:42
ไปเพิ่มนามสกุลไฟล์ใน types รึยัง??? (ดาวโหลด>ตั้งค่า>fille types>พิมFLVลงไปตรงที่มานมีนามสกิลไฟล์เยอะๆ)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: