ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ทำให้แม่กับยายเป็นของขวัญวันแม่ครับ
แสดงแล้ว 5854 ครั้ง /
สิงหาคม 12, 2010, 20:43:34

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
Nong Khai

จริงๆทำเสร็จตั้งแต่เมื่อสองวันก่อนแล้วล่ะครับ แต่ลืมเลย พอดีเห็นกระทู้หน้าเว็บเลยนึกขึ้นได้เลยเอามาอวด อิอิ

เพิ่งเคยทำครั้งแรก ติชมได้นะครับ  :)

ปล.ไฟล์ใหญ่กำลังอัพอยู่ตอนนี้ดูไฟล์เล็กคร่าวๆก่อนละกันครับ อาจจะไม่ชัด :P

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
สิงหาคม 13, 2010, 09:57:55
proshow ซินะ หุหุ

FREE—T๏—PLAY

คะแนนขอบคุณ : 4
สิงหาคม 13, 2010, 11:39:21
เพลงเพราะดีครับแล้วก็ที่ไปเที่ยวกันอ่ะที่ใหนหรอครับอยากไปมั่ง

แล้วโปรแกรมใช้โปรไรหรออยากทำเวลาไปเที่ยวมาเงี่ย ผมใช้ Windows Movie Maker ลูกเล่นมันน้อยอ่ะครับ

เอ่อทีแรกที่ผมอ่นชื่อกระทู้อ่ะผมอ่านผิดเป็นว่า"ทำให้แม่ยายเป็นของขวัญวันแม่ครับ"โทดทีครับผมลืม"กับ"

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
สิงหาคม 13, 2010, 12:27:35
เพลงเพราะดีครับแล้วก็ที่ไปเที่ยวกันอ่ะที่ใหนหรอครับอยากไปมั่ง

แล้วโปรแกรมใช้โปรไรหรออยากทำเวลาไปเที่ยวมาเงี่ย ผมใช้ Windows Movie Maker ลูกเล่นมันน้อยอ่ะครับ

เอ่อทีแรกที่ผมอ่นชื่อกระทู้อ่ะผมอ่านผิดเป็นว่า"ทำให้แม่ยายเป็นของขวัญวันแม่ครับ"โทดทีครับผมลืม"กับ"

Proshow Producer ไง ในเว็บหล่ะหุหุ

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
สิงหาคม 13, 2010, 16:09:31

ไม่เป็นไรครับ :P
ยายกับแม่ไปหนองคายครับผม :)
ส่วนเรื่องโปรแกรม ก็ Proshow Gold ครับ

Proshow Producer ไง ในเว็บหล่ะหุหุ
อันเดียวกันใช่้ปะ  วันที่ทำเสร็จ น้าเห็นก็เิปิดโปรแกรมตัวนี้ให้ดูอยู่เหมือน ???
เรื่องโปรแกรมทำผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่เหมือนกันว่าอันไหนดีกว่า เพราะเพิ่งทำครั้งแรก พอดีตอนที่ทำ ที่บ้านเน็ตยังไม่มาติดตั้งให้ เลยหาเอาในกูเกิ้ลจากที่ทำงาน ใส่คีย์เวิร์ดให้อยู่คำแล้วมันก็นำร่องให้ก็คลิกตาม แล้วก็คลิกเข้าเว็บแรก แล้วก็โหลดมาเลยไม่ทันได้ดูอะไรหรอก :P

เฮียกวาง

คะแนนขอบคุณ : 0
สิงหาคม 14, 2010, 17:12:25
สวยครับผมๆๆ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: