ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
เล่นเกมเฟซบุค แล้วค้างครับ
แสดงแล้ว 3754 ครั้ง /
สิงหาคม 13, 2010, 17:05:31

กรวิสุทธิ์

ออฟไลน์ ( บ้าโซลอีทเต้อร์จ้ะ )
คะแนนขอบคุณ : 0
เว็บโรงเรียนครับBPClub
แต่ก่อนมันก็ดีอยู่ครับ
แต่ตอนนี้ หลังจากผ่านพ้นปัญหามากมาย
เล่นเกมเฟสบุคแล้ว มันค้าง มันช้า
มันแล็ก เป็นไรไม่รู้ จะกด จะเดิน ค้างไปโม้ดดด

ช่วยหน่อยนะครับ
จะขอบพระคุณมาก

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
สิงหาคม 13, 2010, 17:20:32
อ่อ เป็นปรกติครับ แรก ๆเล่นไว หลังๆเล่นช้า ให้ล้าง Temp ของเคร่ือง

ล้าง temp ของ ฺbrowser แ้ล้วก็ ลบ ออก ลงใหม่ครับหายชัวร์

เช่นถ้าใช้ firefox ก็ลบอันเดิมออกแล้วลงใหม่

กรวิสุทธิ์

ออฟไลน์ ( บ้าโซลอีทเต้อร์จ้ะ )
คะแนนขอบคุณ : 0
เว็บโรงเรียนครับBPClub
สิงหาคม 13, 2010, 17:28:12
ขอบคุณครับ ทีแรกนึกว่า
ต้องลงวินโดวส์ใหม่
 :P

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: