ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ประกาศ!!
แสดงแล้ว 3216 ครั้ง /
เมษายน 19, 2010, 14:32:11

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
ประกาศ!!

ผมจะขอพูดตรงๆเลยละกันนะครับ และต่อไปนี้ไม่มีการเตือน

ท่านที่ทำการปั๊มกระทู้ เช่น
  ;D ;D ;D ;D ;D ;D  
  >:( >:( >:( >:( >:( >:(
  กกกกกก
  dddddd

คือ ดูปุ๊ปก็รู้ปั๊บว่านี่มันโพสปัญญาอ่อนน่ะครับ ถ้าพบเห็น จะถูกแบนถาวรทันที

อยากบอกว่าถ้าถึงปั๊มกระทู้หรือปั่นเว็บไปก็ไม่ได้อะไรขึ้นมาหรอก บอกตรงๆว่าในสายตาผมเห็นแค่ว่ามันเป็นเรื่องไร้สาระแค่นั้นเอง เพราะคุณปั่นแทบตาย แค่ผู้ดูแลคลิกแบนไม่กี่ทีคุณก็ดับอนาถแล้ว ส่วนกระทู้ที่คุณพยายามปั๊มๆกัน ก็เหมือนกันแค่กดลบหรือโมชิคลิกลบไม่กี่ที กระทู้ที่คุณอุตส่าปั๊มก็เกลี้ยงแล้ว คิดเอาเองละกันนะครับกว่าจะได้ปั๊มต้องทำยังไงบ้าง?  

1.สมัครสมาชิก
2.ยืนยันเมลล์
3.ตั้งกระทู้หรือตอบโพส
4.พิมพ์ตัวหนังสือ
5.กดตอบ

แต่ Mod แค่กด ลบ ก็เสร็จแล้ว ส่วนแบนคลิกที่ชื่อแล้วแบนก็เสร็จแล้ว ก็คิดเอาละกันนะครับ ถ้าอ่านข้อความพวกนี้แล้วยังคิดจะปั๊มกันอีก ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร คุณปั๊มมา ผมก็แบนไปแค่นั้นแหละ

ความจริงผมก็ไม่ได้อะไรมากมายหรอก ก็อย่างที่บอกว่าแค่กดแบนไม่กี่วิ ก็เสร็จแล้ว เพียงแต่เวลาที่ผมเข้าเว็บมา แน่นอนว่าก่อนผมจะเข้ามามีอะไรเกิดขึ้นในเว็บบ้าง ผมก็ไม่รู้ ผมก็ต้องไปดูที่กระทู้ล่าสุด หรือโพสล่าสุด  แล้วถ้าเกิดว่า มีคนเดือนร้อนอยากให้ช่วยอย่างนุ่นอย่างนี้ คุณคิดว่าผมจะเห็นมั้ย? ผมจะเห็นแน่ถ้าคุณไม่ปั๊มกระทู้จนดันกระทู้ของพวกเค้าร่วง หรือเผื่อมีข่าวสารอะไรใหม่ แทนที่ผมจะได้เห็นว่ามีอะไรใหม่ๆ แต่กลับไม่เห็น เพราะพวกคุณปั๊มกระทู้จนมันร่วงไปอีกนั่นแหละ  

ปล.ถ้าหากว่าปั๊มกระทู้เพราะอยากได้เวลสัตว์เลี้ยง อยากให้ท่านเปลี่ยนเป็นตั้งกระทู้หรือโพสแบบพูดคุยกันมากกว่า ไม่ใช่ปั๊มอย่างที่ยกตัวอย่างให้ดู ถ้าท่านทำอย่างนั้น นอกจากจะไม่โดนแบนแล้วยังได้รู้จักคนอื่นๆและคุ้นเคยกันอีกด้วย

สุดท้ายขอฝากผู้ดูแลบอร์ดทุกท่านด้วยนะครับ ถ้าเห็นใครปั๊มกระทู้ก็ช่วยแบนกันด้วย และช่วยลบโพสที่เค้าปั๊ม หรือกระทู้ที่ปั๊มด้วย

ขอบคุณที่อุตส่าอ่านจนจบ
Phoenix_P

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2010, 22:11:47 โดย Phoenix_P »

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
เมษายน 19, 2010, 15:33:58
เจ๋งได้ใจ ช่วงนี้ บอร์ดโดนปั้มกระทู้บ่อยๆ 555

FREE—T๏—PLAY

คะแนนขอบคุณ : 4
เมษายน 21, 2010, 12:11:03
พวกปั้มกระทู้มันต้องเจออย่าเน้!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2010, 12:15:10 โดย Oo<<♦De♦>>oO »

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เมษายน 21, 2010, 13:52:13

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
เมษายน 21, 2010, 17:30:14
- -โหดร้าย ชั้นรับไม่ได้
 5 5 5 5+

Roger that รับทราบ ตามนั้น

Poowangdee

ออฟไลน์ ( 【BP Warp】 )
คะแนนขอบคุณ : 6
https://www.youtube.com/channel/UCEagmGQ9pzUZJKK1f5K-CFw
สิงหาคม 24, 2010, 20:21:47
:'(

ไม่รู้ว่าจะปั๊มกระทู้ไปทำไมกัน

แค่นั่งพิมความรู้สึกที่มันออกมาจากใจจริงๆ แค่นี้มันทำกันไม่ได้เลยหรอ

โฮกกกก คนเดี๋ยวนี้ น่าเวทนานัก

กระซิกๆ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: