ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
วิธีการลงโปรแกรม Adobe Live cycle Designer 8.0
แสดงแล้ว 6309 ครั้ง /
กันยายน 06, 2010, 13:20:07

wAnJaI_IT

คะแนนขอบคุณ : 0
โหลดโปรแกรมมาแล้วแต่ลงมะได้ ใครทราบช่วยแนะนำทีนะคะ ถ้าได้วิธีเริ่มต้นใช้งานด้วยจะขอบพระคุณเปนอย่างสุงเลยนะคะ  :'(

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กันยายน 06, 2010, 13:45:38
ถ้าเป็นไปได้ อยากได้ตัวโปรแกรมมาอ่ะครับ จะทำวีดีโอให้

แต่ส่วนใหญ่โปรแกรมนี้มันจะมากับโปรแกรม adobe อื่นๆไม่ใช่เหรอ

ก็น่าจะ setup ธรรมดา แล้วพอสุดท้ายก็ใส่ key ไม่งั้นก็ crack ก็น่าจะแค่นั้นเองนะครับ

----------------------------------------------------------------------

แถมพอดีเจอมา

วิธีการใช้งานโปรแกรม >> http://stang.sc.mahidol.ac.th/E-Handout/PDF/E-Form_WM.pdf

wAnJaI_IT

คะแนนขอบคุณ : 0
กันยายน 07, 2010, 11:27:35
จะเอาโปรแกรมที่โหลดมาให้ดู แต่อัพโหลดขึ้นเวบมานมะขึ้น

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กันยายน 07, 2010, 12:12:06
จะเอาโปรแกรมที่โหลดมาให้ดู แต่อัพโหลดขึ้นเวบมานมะขึ้น

อัพลง mediafire ครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: