ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
มีเรื่องอย่าง เเรง ปัญ หา ปวด หัว เรว
แสดงแล้ว 7650 ครั้ง /
กันยายน 08, 2010, 16:04:16

Ψin€_●r`T⑭Liv€¿and

คะแนนขอบคุณ : 0
มี เรื่อ ง จะ ถาม หน่อย ครับ ไฟฟอก เล่น sf ไม่ได้ หรอ มัน บอก ติดตั้ง ActiveX ผมก็ ทำ หมด ทุก ทาง ละ ไม่ได้ อุ่ ดี ไห้ คำ ตอบ ด้วย

อย่าง ที่ 2  ที่ พอ ติด ตั้ง มัน ถาม ว่า นำเข้า จาก ie หรือ ตั้งค่าเริ่ม ต้น อะ เอาไหน หรอ  ขอ บอก ผม เอา จาก ie จะเป็น ไร ป่าว

อีกอย่าง จริงๆ ครับ พอ คลิก ลิ้ง มันไม่ มี เสียง เหมือน ie หรอ เสียง เมาคลิกอะ คง รุ้ นะคราบ

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
กันยายน 08, 2010, 18:24:39
งงอะ? แต่ไอ้ข้อ2 เลือกอันไหนก็ได้ครับ

ping-pong

คะแนนขอบคุณ : 1
กันยายน 08, 2010, 20:00:30
มึนเหมือนกันครับ ตอบได้แต่ข้อ 2 ครับว่าเลือกอะไรก็ได้ครับผม

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กันยายน 08, 2010, 22:51:20
ข้อแรก sf ใช้ firefox เล่นไม่ได้ครับต้องใช้ ie นะ แต่ก่อนก็ติด

ข้อสอง มันน่าจะถามว่าต้องการ import พวก favorite เว็บที่เราบันทึกจาก ie อะไรอย่างงี้ไหม พวก User Pass ที่เราเข้าเว็บต่างๆ ต้องการให้มัน เอาเข้ามาใช้กับ firefox ด้วยไหมประมาณนี้

คลิกลิงค์ไม่มีเสียง เสียงอะไรครับ?

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: