ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
รบกวนเรื่อง webcam หน่อยคับ
แสดงแล้ว 7536 ครั้ง /
กันยายน 20, 2010, 20:54:02

saran_tup

คะแนนขอบคุณ : 0
คือของผมเวลาจะดูแคมแล้ว เวลากดมันจะไม่มีให้เลือกอะคับ ว่าจะดูเฉยๆหรือว่าเป็นวีดีโอ พอกดเข้าไปก็เป็นวีดีโอเลยอะคับ ยังไงช่วยรบกวนบอกวิธีการแก้ไขทีนะคับว่าทำยังไงดี
[/color]

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กันยายน 20, 2010, 22:04:28
คือของผมเวลาจะดูแคมแล้ว เวลากดมันจะไม่มีให้เลือกอะคับ ว่าจะดูเฉยๆหรือว่าเป็นวีดีโอ พอกดเข้าไปก็เป็นวีดีโอเลยอะคับ ยังไงช่วยรบกวนบอกวิธีการแก้ไขทีนะคับว่าทำยังไงดี
[/color]

อ่อ m ใหม่ไม่ว่าจะกด วีดีโอหรือกดตรง แคม มันจะเปลี่ยนเป็น วีดีโอคอล ทันทีเลยครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: