ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
µTorrent มันขึ้นแบบนี้จร้าา
แสดงแล้ว 2689 ครั้ง /
กันยายน 25, 2010, 03:18:16

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
เหอๆๆๆๆ ตั้งแต่เว็บปรับปรุงใหม่ก็ไม่ค่อยได้เข้ามาเล๊ยยย พอเข้ามาก็มีปัญหาให้ช่วย 555+

เรื่องมีอยู่ว่า ผมลงวิน7 แล้วลง µTorrent มันใช้งานได้ปรกติ แต่พอปิดเท่านั้นแหละ มันกลับขึ้นดังภาพ

หุๆ ผู้ใดช่วยข้าพเจ้าได้ก็ช่วยทีเน้อ สมาชิกเก่าแก่กลับบ้านแล้ว เย้ ;

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2010, 03:21:20 โดย บอลลูนเองเน้อ^^! »

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กันยายน 25, 2010, 08:22:56
ให้สร้างไฟล์เปล่าๆชื่อว่า resume.dat และ settings.dat ลงสู่โพลเดอร์ Utorrent ใน Program ไฟล์ครับ

ง่ายๆก็ new>textdocument แล้วจะได้ไฟล์มา ก็เปลีย่นชื่อมัน เป็น resume.dat

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
กันยายน 25, 2010, 09:20:18
 :'(ทำได้แล้วจร้าา หุๆ ขอบคุณเน้อพี่โม ทีนี้จะได้ไม่ต้องรีเช็คไฟล์ทุกรอบแล้ว เย้ :D
 ว่าแต่อาการมันเป็นไรอ่ะ ไฟล์ไม่ครบหรอครับ? ???

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กันยายน 25, 2010, 09:29:53
:'(ทำได้แล้วจร้าา หุๆ ขอบคุณเน้อพี่โม ทีนี้จะได้ไม่ต้องรีเช็คไฟล์ทุกรอบแล้ว เย้ :D
 ว่าแต่อาการมันเป็นไรอ่ะ ไฟล์ไม่ครบหรอครับ? ???

มัน settings อะไรผิดพลาดไม่รู้ หรือ อาจจะหาไฟล์นี้ไม่เจอ เลยต้องสร้างมันขึ้นมาน่าจะประมาณนี้มั้ง

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: