ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
อยากทราบ วิธีการตั้งค่า คืนค่าโรงงานของ ไบออสรุ่นเก่าอ่าคร่ะ
แสดงแล้ว 10007 ครั้ง /
กันยายน 27, 2010, 21:38:32

E_nuice

คะแนนขอบคุณ : 0
แบบว่าลงวินโดวไปแล้วมัน หาไดเวอร์กาดจอมะเจออ่าคร่ะ ลงไปกี่รอบๆก็หามะเจอซักที เลยอยากจะเข้าไปตั้ง คืนค่าโรงงานอ่าคร่ะ แต่ ดั้น ทำไม่เป็น เปิดดูตามเว็บก็ดันไม่เหมือน หน้าของเรา

เครื่องนู่เป็นหน้าแบบนี้อ่าคร่ะ  ขอโทดนะคะ ขอยืมรูปมาประกอบ คิคิ
ไม่ทราบว่าต้องทำยังไง ช่วยอธิบายขั้นตอนวิธีทำให้ทีคร่ะ  ขอบคุณนะคะ

E_nuice

คะแนนขอบคุณ : 0
กันยายน 27, 2010, 23:56:27
เงี้ยบเงียบ เวบนี้- -*

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
กันยายน 28, 2010, 12:03:29
เห็นเมนู Load Optimized Defaults มั้ยครับ ไอ้นั่นแหละ กด enter แล้วตอบ yes

แล้วก็ ไปที่ Save ที่คุณโชว์ให้ดูแล้วออก จบครับ

ปล.จะแวะมาอีกมั้ยนี่ :P โทดทีนะเมื่อวานไม่เห็นมู้นี้เลยไม่ได้ตอบ

ping-pong

คะแนนขอบคุณ : 1
กันยายน 28, 2010, 14:55:16
เห็นเมนู Load Optimized Defaults มั้ยครับ ไอ้นั่นแหละ กด enter แล้วตอบ yes

แล้วก็ ไปที่ Save ที่คุณโชว์ให้ดูแล้วออก จบครับ

ตามนี้ครับผม  ::)

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กันยายน 28, 2010, 14:55:33

ปล.จะแวะมาอีกมั้ยนี่ :P โทดทีนะเมื่อวานไม่เห็นมู้นี้เลยไม่ได้ตอบ

+1 ครับตามนั้น

โทดทีไมไ่ด้ตอบมะวานหลับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: