ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
Blackboard.forumth.com สมบูรณ์แบบแล้วหุหุ ขออวดหน่อยน๊ะ
แสดงแล้ว 21130 ครั้ง /
ตุลาคม 25, 2010, 07:22:57

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
กลายเป็นประเด็นเขียนผิด ห้าๆ

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
ตุลาคม 25, 2010, 13:32:18
^
^
^
^
^
^
และอาจจะกลายเป็นประเด็นจับผิด ไปใน ตัว เลย ด้วย น่ะ หุหุหุ

FREE—T๏—PLAY

คะแนนขอบคุณ : 4
ตุลาคม 25, 2010, 18:02:53
อ้อผิดจริงๆด้วย

ก้อตัว K กะ L มันอยู่ใกล้กันอะเนอะ อิอิ

ขอบคุณทุกคำแนะนำดีๆน๊ะครับ พี่ๆทุกคน  :'(

ตอบคำถามพี่โมชินะครับ โฆษณา มันมาเองอ่ะครับ น่าจะเป็นของไทยฟอรั่มนะครับ

แล้วก็กระทู้นี้ http://blackboard.forumth.com/forum-f26/topic-t7.htm ลืมให้เครดิตโทดด้วยครับ  :D

เดวจะไปแก้ให้เจ๋งเลย ฮิฮิ

ตุลาคม 25, 2010, 18:06:56
อ้อ

ในส่วนตัวน่ะ

เวปทำมาก็ออกมาดี

แต่ข้อเพิ่มหน่อย ที่  ห้อง ระบาย น่ะ

อยากจะแนะนำ ให้เป็นแบบ it4x ดีกว่า

http://www.it4x.com/forum/index.php/topic,1823.0.html

แบบตั้งกระทู้แล้วปักหมุดไปเลย

เพราะ เราตั้งกระทู้ระบายไป ถ้าคนอื่นอยากจะมาพ่วงท้ายต่อ หรือจะ ร่วม ระบายด้วยกัน มัน ต้องมานั่งเปิดกระทู้ของผู้โพส อยู่

และเผื่อ เพื่อนๆ อยากจะ มาแอบ อ่าน (เ-ส-รื-อ-ก) เรื่องชาวบ้าน ก็ต้องมาเปิดอ่านทีล่ะกระทู้ มันดูแล้ว ระแคะระคายหน่อยน่ะ ครับ

(แค่ความคิดเห็นน่ะครับ แล้วแต่ท่านจะเป็นผู้ตัดสินใจ)

โอ้ ขอบคุณที่แนะนำครับพี่

Moshi

ตุลาคม 25, 2010, 18:43:11

ก้อตัว K กะ L มันอยู่ใกล้กันอะเนอะ อิอิ

ขอบคุณทุกคำแนะนำดีๆน๊ะครับ พี่ๆทุกคน  :'(

ตอบคำถามพี่โมชินะครับ โฆษณา มันมาเองอ่ะครับ น่าจะเป็นของไทยฟอรั่มนะครับ

แล้วก็กระทู้นี้ http://blackboard.forumth.com/forum-f26/topic-t7.htm ลืมให้เครดิตโทดด้วยครับ  :D

นี้ละเน้อบอร์ดฟรี จำกัดมันทุกอย่างห้าๆ

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
ตุลาคม 25, 2010, 19:27:47

นี้ละเน้อบอร์ดฟรี จำกัดมันทุกอย่างห้าๆ

พูดเหมือนเคยใช้เลยนะ พ่อคนหลายเซิฟ :(

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
ตุลาคม 26, 2010, 18:10:44

พูดเหมือนเคยใช้เลยนะ พ่อคนหลายเซิฟ :(

โคตรหลายเซฟเลยล่ะ-*- ไอหนุ่มคนนี้อ่ะ

ตุลาคม 26, 2010, 19:06:53
ไม่ค่อยปรับแต่ง SEO เลยนะ

seo คือไรอ่ะึ

แล้วปรับแต่งไงหรอครับพี่โมชิ

Moshi

ตุลาคม 27, 2010, 07:21:55

ทำให้ค้นหาใน google แล้วเว็บเราขึ้นอันดับต้นๆครับ สอนยากอยู่นะบอร์ดฟรีเนี่ย เอิกๆ

ippo

คะแนนขอบคุณ : 0
ตุลาคม 27, 2010, 08:43:03
อายุ 13 จริงอ่ะ..น้องเขาเก่งหรือเราโง่ฟ่ะ :P

RebellioN

ตุลาคม 27, 2010, 19:25:56
อายุ 13 จริงอ่ะ..น้องเขาเก่งหรือเราโง่ฟ่ะ :P

คนมันมีพรสวรรค์

และ

พรแสวง

ตุลาคม 27, 2010, 19:37:29

ทำให้ค้นหาใน google แล้วเว็บเราขึ้นอันดับต้นๆครับ สอนยากอยู่นะบอร์ดฟรีเนี่ย เอิกๆ

อ๋อตอนนี้กะลังพยามทำอยู่ง่ะ

เห็นเค้าบอกว่ามีหลายวิธีอยู่ อิอิ

ตุลาคม 27, 2010, 19:45:25

ผมไม่ได้ฉลาดไรหรอก

เข้าขั้นโง่ซะด้วยสิ  ;D ;D

จะบอกว่าห้องเรียนผมมี 41 คนผมสอบได้ที่ 26 ครับ

มี คอมพิวเตอร์ กะ ศิลปะได้เกรดดีอยู่ ครับ

ส่วนมากผมจะใช้การลองผิดลองถูกน่ะครับหรือจะเรียกอีกอย่างว่ามั่วก็ได้ อิอิ

เพราะว่าถ้าผิดไปแล้วครั้งนึงมันก็จะไม่ผิดอีกอ่ะครับ

แล้วผมก็ไม่ใช่เด็กเรียนด้วยอ่ะครับ ผมเป็นพวกที่ชอบอยู่นอกกรอบอ่ะ

ถ้าอยากจะทำอะไรมันต้องทำให้ได้หุหุ

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
ตุลาคม 27, 2010, 20:41:44

จะบอกว่าห้องเรียนผมมี 41 คนผมสอบได้ที่ 26 ครับ

มี คอมพิวเตอร์ กะ ศิลปะได้เกรดดีอยู่ ครับ

ส่วนมากผมจะใช้การลองผิดลองถูกน่ะครับหรือจะเรียกอีกอย่างว่ามั่วก็ได้ อิอิ

เพราะว่าถ้าผิดไปแล้วครั้งนึงมันก็จะไม่ผิดอีกอ่ะครับ

แล้วผมก็ไม่ใช่เด็กเรียนด้วยอ่ะครับ ผมเป็นพวกที่ชอบอยู่นอกกรอบอ่ะ

ถ้าอยากจะทำอะไรมันต้องทำให้ได้หุหุ

หุหุ น่ากลัวนะเนี่ย.. พี่จะตามทันมั้ยน้อ~ :'(

Poowangdee

ออฟไลน์ ( 【BP Warp】 )
https://www.youtube.com/channel/UCEagmGQ9pzUZJKK1f5K-CFw
ตุลาคม 27, 2010, 22:29:14

นี่แหละเขาเรียก เด็กใฝ่รู้ กิกิ

เมดบูมนี่ดิ โง่บรรลัย แจ่มน้องแจ่มๆ

ปล. ไม่หรอก รู้จักแสวงหาจุดที่ตัวเองถนัดแล้วเอามาปรับใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุด นี่สิ ดีที่สุดล่ะ ถนัดคอมนี่นะ กิกิ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: