ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
โปรโมทเว็ปเราด้วย MSN
แสดงแล้ว 5460 ครั้ง /
กรกฎาคม 28, 2009, 17:04:14

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
สวัสดีครับ วันนี้ผมมีทิปดีดีสำหรับคนเล่น Msn นะครับ ทิปนี้อาจจะโดนใจคนมีเว็ปหลายๆคนเลยทีเดียว

^^

ง่ายๆครับ เพียงแค่เราใส่ website ของเราข้างหลั้ง Display แบบนี้ ตามภาพเลย

แล้วเพื่อนของเรา ถ้าใช้ Msn 9 ก็สามารถคลิกเข้าของเราได้เลย แต่ถ้าใช้ Msn 8 เพื่อนก็สามารถ คลุมดำ Copy ได้

สาเหตุที่ไม่อยากให้ใส่ในช่องแรก เพราะเพื่อนเราอาจจะตั้งชื่อเล่นเรา ทำให้เค้าอาจจะไม่เห็นชื่ือเว็ปของเรา ^^

แค่นี้แหละครับง่ายไหม

Credit : www.it4x.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2009, 23:59:42 โดย admin »

monsuphan

คะแนนขอบคุณ : 1
สิงหาคม 03, 2009, 16:27:02
เห็นเจ้าของเว็ปทำอยู่
อิอิ
;D

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: