ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
ผมใช้ Aspire M1900 ลงวินโดวXp แล้วหาไดรเวอร์ที่ซัพพอดกันไม่ได้เลยครับ
แสดงแล้ว 6160 ครั้ง /
พฤษภาคม 19, 2011, 21:22:55

gubankmaya

คะแนนขอบคุณ : 0
ผมใช้ Aspire M1900 ลงวินโดวXp แล้วหาไดรเวอร์ที่ซัพพอดกันไม่ได้เลยครับ  :(

ผมอยากได้ไดรเวอร์การ์ดเสียงอะครับ การ์ดจอผมหาได้แล้วครับ หาอยากมากๆ เลยครับ  :o

ใครพอมี ช่วยผมหน่อยนะครับ

หรือใครที่ใจดีช่วยผมหาหน่อยนะครับ  :-*

รู้สึกว่าจนปัญญาซะแล้่วครับ

T^T  :'(  :-X

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
พฤษภาคม 19, 2011, 23:17:55
Acer Aspire M1900 XP Driver
Chipset Driver Download
Audio Driver     Download
VGA M1900    Download
Network Driver   Download
WLan Liteon Download
WLan Pro-nets Download

เอามาจาก : http://www.alliedcomp.co.th/forum/view-postlist/forum-3--express-/topic-3-driver-aspire-m1900.html

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: