ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
รูปGooGle ที่บอกว่าคนไทย...?...มากที่สุด
แสดงแล้ว 3600 ครั้ง /
กุมภาพันธ์ 21, 2010, 11:25:25

~CoOp€r!~

คะแนนขอบคุณ : 1
ข้อความนี้ได้มาจากการ FW:mail ของเพื่อน[/color]

ดูแล้วฮาดี

ขอบคุณ : น้อง ÑäNá สำหรับ FW:mail ฮาๆ

✖ßðlloon@태양✖

ออฟไลน์ ( เบื่อโว๊ย ไม่อยากเรียนคอมแล้ว!!! )
คะแนนขอบคุณ : 8
กุมภาพันธ์ 21, 2010, 14:54:48
เหอะๆ "มีอะไรกับพ่อ"

-*-

อิคน11ล้านตัวนั่น

....................ต่ำมาก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

แต่อันอื่นก็ฮานะ 555+ "ผัวฉันหาย"  ป๊าดดด

อากู๋รู้ทุกเรื่อง~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
กุมภาพันธ์ 21, 2010, 20:26:06
ฮะฮะ :P

RebellioN

ออฟไลน์ ( ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ จะสูงต่ำอยู่ที่ทำตัว )
คะแนนขอบคุณ : 6
กุมภาพันธ์ 22, 2010, 09:58:49
555+

limited_

ออฟไลน์ ( เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร สาธุ สาธุ )
คะแนนขอบคุณ : 13
กุมภาพันธ์ 22, 2010, 13:34:33
คิดได้ไง

bankz4204

คะแนนขอบคุณ : 0
It4x
มีนาคม 02, 2010, 13:47:15
 :-X ชีวิต อนาถแท้ คนเราบอกว่า มนุษย์ได้พัฒนาขึ้น มีมันสมองและสติปัญญา แต่ว่าแบบนี้มัน

ถดถอยล้าหลังกลับไปเป็นมนุษย์ยุคหินซะงั้น ไม่ใช่ประเทศไทยเราหรอกครับ ต่างชาติมันก็พอ ๆ กัน มากกว่าเราด้วยซ้ำ

เช่น ญี่ปุ่นธุรกิจหนัง AV เป็นธุรกิจถูกกฎหมายและนำรายได้เข้าหมื่นล้านเยนต่อปี  8)

ปล. ไม่ได้ว่าใครเน้อ ;D แต่อย่าเอาอย่าง  >:(

คนไทยแค่ กลุ่มเล็กครับที่ไม่ดี แต่ถ้ามันทำตัว . . .  :o ภาพพจน์มุมมองก็เปลี่ยนหมดเพาะพวกนี้

พิมพ์เหมือนเครียด มิได้ซีเครียด อะไรน้า ผมชอบที่สุด รักพ่อที่สุด  :'(

อยากกินผู้ชาย จะบร้าหรา  ;D  แอบดูคนใช้ แหมคิดมากเค้าแค่แอบดูกลัวคนใช้อู้งาน  :(  คลิปตบนักเรียน ถ้าไม่มันตูไม่นะ ok  :-

เกลียดคนสวย เอ็งอุบาทว์ละสิ  :D  โกหกเมีย บ่อยสิท่ากำลังหาเคล็ดลับโกหกเมียเนียน ๆ ละสิ  >:( 

ชอบผู้ชายอายุน้อยกว่า อีนี่กิงเด็ก  ;D

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: