ข่าว IT ล่าสุด
ถูกใจอย่าลืม Like Fanpage
มีใครดูหนังใน mthai บ้างครับ
แสดงแล้ว 4248 ครั้ง /
มกราคม 25, 2010, 11:50:54

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
คือผมชอบดูหนังเวลาทำงาน เลยมักจะเปิดหนังในเอ็มไทยดูไปด้วยทำงานไปด้วย ;D

แต่ช่วง4วันมานี่ มันดูไม่ได้อะ แบบว่าพอกดเล่นมันก็โหลดค้างอยู่อย่างนั้นตลอดเลย จะว่าเน็ตช้าก็คงไม่ใช่(เน็ต3m)

กำลังคิดว่าโดนไวรัสรึป่าว แต่ก็ไม่แน่ใจ เพราะเคลียร์แทบจะเกลี้ยงแล้ว ถ้าจะให้เกลี้ยงสุดๆ ก็คงต้องฟอร์แมตฮาร์ดดิสหมดเลย

เลยอยากถามเพื่อนๆก่อนว่ามีใครดูไม่ได้บ้าง อาการแบบผมหรือป่าว หรือถ้าดูได้ รบกวนช่วยแปะลิงค์ให้ผมดูด้วย เผื่อว่าอาการที่ดูไม่ได้นี่อาจจะเป็นที่เซิฟเวอร์ของเอ็มไทยก็ได้

ยังไงก็ฝากแชร์ข้อมูลด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ :)

Moshi

คะแนนขอบคุณ : 45
it4x สังคมแห่งการเรียนรู้
มกราคม 25, 2010, 12:03:14
เป็นที่ ผู้ให้บริการอินเตอร์เน็ต คับ ลองโทไปต่อว่าดู  ซํก 2 - 3 วัน น่าจะดูได้คับ หุหุ

ßë©äûšë

ออฟไลน์ ( แค่นี้ยังอ่อนหัดอยู่นะ )
คะแนนขอบคุณ : 13
เลขเด็ด เลขเด็ด เลขดัง เกร็งเลข ใบ้หวย ประจำงวดนี้ ที่นี่ อาจารย์ตี๋
มกราคม 25, 2010, 12:06:31
555+

ขอบคุณครับ แล้วจะโทรไป..อิอิ

tanit5000

คะแนนขอบคุณ : 0
มกราคม 26, 2010, 21:29:18
ถ้าไม่หายก็ไปดูว่าใครโหลดอะไรอยุหรือเปล่า หรือว่าตัวเองโหลดอะไรอยุหรือเปล่า นะครับ

G-DRAGON

คะแนนขอบคุณ : 0
Hostgator
มกราคม 27, 2010, 00:11:52
อย่าว่าอย่างนู้นอย่างนี้เลยนะครับ

เหมือน mthai จะโปรโมทให้ใช้ 3BB = Maxnet เท่านั้นที่ไม่กระตุก

ผมลองถามเพื่อนๆที่ใช้ tot true เขาบอกดูไม่ได้เลยต้องรอนานเลย รอแถบโหลดให้เสรจถึงไม่กระตุก

ผมลองเน็ตผมที่ลอนดอนวิ่ง 10mb ไปถึงไทย2-3mb ลองดู นานเลยครับ แต่พอผมลองกดดูดหนังด้วยidm วิ่งเตมเลยครับ 1.00mb/s - 1.20mb/s ประมานนี้ครับ  :(

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ระวัง: หัวข้อนี้ไม่มีการอัพเดทมานานถึง 120 วัน

แจ้งเตือน: โพสของคุณจะไม่แสดงจนกว่าผู้ดูแลจะอนุมัติ.
ชื่อ: อีเมล์: